ราคา 32000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 422.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75829.38 บาท/ตารางเมตร
โครงการ regent on the park1 sukhumvit26 | รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค1 สุขุมวิท26

Kittima BT
0863284462
2014-08-16 04:46:21.0
เลขที่ประกาศ: 118167
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Regent on the park 3 ใกล้ BTS Phromphong ประมาณ 900 เมตร 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 422 ตารางเมตร Condo Regent on the park 3 for sale near BTS Phromphong some 900.M 3 bedroom 3 bathroom 422 sqm, fully furnished ,Price 32,000,000 THB Near By : BTS Phromphong , Emporium Department Store , Benjasiri Park , K Village, Villa and Top Supermarket Link http://mrtbtscondobangkok.com/properties/518738-regent-park-3/ Kittima 0863284462 0844098098 , www.mrtbtscondobangkok.com Sale.mrtbtscondo@hotmail.com www.facebook.com/MRTBTScondobangkok
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
สุขุมวิท ซอย26
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
34 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
81 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
regent on the park1 sukhumvit26 | รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค1 สุขุมวิท26

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 34

จำนวนห้อง: 81

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

Regent on the Park 1 for Rent - 3 bed / 3 bath / 250 sqm / price - 80000 THB

เลขที่: 270673
2019-01-14 20:45:19.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 250.0 ตารางเมตร

TheOne Residence

0929944266

ขาย 80000.00 บาท

คอนโดรีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 1 สุขุมวิท 26 - คอนโด ขาย

เลขที่: 168606
2015-03-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 250.0 ตารางเมตร

Acute Realty Co.,Ltd.

0856645000

ขาย 14990000.00 บาท

Regent On The Park I for sale - คอนโด ขาย

เลขที่: 38171
2014-12-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 250.0 ตารางเมตร

กุง

085-833-8977

ขาย 11900000.00 บาท

Regent on the Park 1 for SALE!! 14,000,000 - คอนโด ขาย

เลขที่: 93132
2014-07-15 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 250.0 ตารางเมตร

PRIME REALTY Property Consultants

0816274979

ขาย 14000000.00 บาท

Nice 3 bed unit for rent in Sukhumvit.

เลขที่: 14008
2011-07-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

Apple

086-3771441

เช่า 50000.00 บาท

คอนโดให้เช่า

เลขที่: 14012
2011-06-21 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

รัชนี

026616327

เช่า 45000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ regent on the park 3 | รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค - 32000000 บาท ติดต่อคุณ Kittima BT
ขาย 32000000.00 บาท
Wilshire Condominium For Rent 2 Bedrooms 2 Bathrooms Size : 132.49 Sqm.
เช่า 50000.00 บาท
ขายด่วน ! Condo One Sukhumvit 67 รหัสทรัพย์ TQS06-1293 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 51.21 ตรม. ชั้น 5
ขาย 4190000.00 บาท
ลดพิเศษ !!! ให้เช่าคอนโด เอ็ม เดอะ นิช สุขุมวิท 49 (The Niche Sukhumvit 49) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ และ BTS พร้อมพงษ์ ตกแต่งสวย
เช่า 16000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ aspire สาทร-ท่าพระ - 11500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 11500.00 บาท
ขายที่ดิน 14 ไร่ ติดถนนสาธารณะ เจ้าของที่ดินขายเอง ราคา 250000 บาทต่อไร่ อ.สีคิ้ว
ขาย 3500000.00 บาท
ขายคอนโดเพื่อการลงทุน ซื้อแล้วมีเงิน เหลือ พร้อมผู้เช่า
ขาย 1650000.00 บาท
P10CR2009046 Rhythm Sukhumvit 44/1 1 Bed 1 Bath 45 Sqm
เช่า 39000.00 บาท
For rent rhythm 36 38 floor 21 BTS ทองหล่อ thonglor ready to move 19000
เช่า 19000.00 บาท
CONDOMINIUM ดี 65 D 65 ไม่ไกลจาก BTS พระโขนง 22000 B. 1 Bedroom 48 SQ.METER ราคาดีเยี่ยม
เช่า 22000.00 บาท
clear